Module Cisco SFP-10G-SR

SFP-10G-SR Module

SFP-10G-SR Module Cisco chính hãng

Module SFP-10G-SR là một loại thiết bị cung cấp cho bạn rất nhiều những tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit cho các Data Center. Các loại module Cisco SFP-10G-SR này có thể cắm vào các cổng Ethernet SFP và bộ chuyển mạch Cisco với mỗi thiết bị đầu vào và đầu ra. Điều đặc biệt ở đây chính là không cần tắt nguồn để cài đặt hay thay thế. Ngoài ra chúng còn có khả năng tương tác quang học với 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 và 10GBASE XFP trên cùng một liên kết.

SFP-10G-SR
Hình ảnh: Module Cisco SFP-10G-SR chính hãng

Loại Module SFP-10G-SR này có rất nhiều dòng sản phẩm khác nhau tương ứng với nhu cầu sử dụng của từng hệ thống.

Đặc điểm nổi bật của Module SFP-10G-SR

Cisco SFP-10G-SR một loại module 10GBASE một sản phẩm nổi bật của Cisco chúng mang những đặc điểm vô cùng khác biệt so với các loại khác. Thí dụ điển hình là việc chúng hỗ trự liên kết 26m trên tiêu chuẩn Fiber Multibore Distributed Data Interface (FDDI) – Multimode Fiber (MMF). Chúng cũng sử dụng 2000MHz* km MMD (OM3) có thể kéo dài lên đến 300m chiều dài của liên kết. Sử dụng ở tần số 4700MHz * KM MMF (OM4) có thể kéo dài đến 400m chiều dài liên kết.

Đặc trưng của sản phẩm Cisco SFP-10G-SR

– Hệ số 10G nhỏ nhất của ngành với mật độ lớn nhất trên mỗi khung gầm
– Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể thay thế nóng được cắm vào cổng Ethernet SFP + của công tắc Cisco
– Hỗ trợ mô hình “trả tiền khi bạn sinh sống” để bảo vệ đầu tư và dễ di chuyển công nghệ
– Khả năng giám sát quang học kỹ thuật số cho khả năng chẩn đoán mạnh mẽ
– Khả năng tương tác quang học với 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 và 10GBASE XFP trên cùng một liên kết
– Tính năng nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco cho phép một nền tảng Cisco xác định liệu mô-đun này có được chứng nhận và thử nghiệm bởi Cisco hay không

Thông số kỹ thuật của Cisco SFP-10G-SR chính hãng

Hãng sản xuất: Cisco
Mã sản phẩm: SFP-10G-SR
Loại cáp: MMF ( Multimode Fiber )
Bước sóng (nm): 850nm
Kích thước cốt lõi ( Microns ): 62.5, 62.5, 50.0, 500, 50.0, 50.0
Băng thông Modal ( MHz/km ): 160 (FDDI), 200 (OM1), 400, 500 (OM2), 2000 (OM3), 4700 (OM4)
Khoảng cách cáp: 26m, 33m, 66m, 82m, 300m, 400m
Mọi thắc mắc liên quan đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ vơi chúng tôi theo các Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm Module Cisco SFP-10G-SR chính hãng.

Module Cisco SFP-10G-SR
5 (100%) 3 đánh giá

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *