Module Cisco SFP-10G-LR

SFP-10G-LR Module Cisco SFP+ SMF 1310 nm LC duplex 10km

Cisco SFP-10G-LR là một trong số rất nhiều những loại Module quang thương hiệu Cisco dòng SFP – 10G đã và đang được thị trường ưa chuộng. Module Cisco SFP-10G-LR như các loại Module khác chúng thường được dùng cho các loại thiết bị như Switch và Router có khe cắm đạt tốc độ 10G với chuẩn SFP (cổng quang).

Nhằm mang đến cho các bạn những thông tin hữu ích hơn dưới đây chúng tôi xin gửi đến các đặc điểm nổi bật cũng như các thông số kỹ thuật của thiết bị này để các bạn có thể tham khảo.

Cisco SFP-10G-LR
Hình ảnh: Module Cisco SFP-10G-LR chính hãng

Bản chất là một thiết bị thu phát quang thế hệ mới, kích thước nhỏ Module quang SFP-10G-LR sử dụng đầu kết nối LC ( đầu Connector loại nhỏ ) loại chuyên được dùng cho các thiết bị chuyển đổi như converter quang, switch và router…Điểm khác biệt rất lớn của loại Module này với các thiết bị khác chính là tính năng DDM có thể giám sát và chẩn đoán kỹ thuật số. Không chỉ có vậy khoảng cách truyền dẫn của chúng có thể lên đến 10Km trên sợi quang đơn mode ở bước sóng 1310nm.
Dưới dây chính là các đặc điểm nổi bật của sản phẩm Module Cisco SFP-10G-LR.

Đặc điểm nổi bật của SFP-10G-LR Module

SFP-10G-LR
Hình ảnh: Đặc điểm, khả năng cắm nóng của Module

Cổng SFP có thể cắm nóng hoặc thay thế
Chức năng DDM giám sát và chẩn đoán kỹ thuật số
Sử dụng đầu LC Duplex, Singlemode Module SFP
Đáp ứng tiêu chuẩn IEC 60825-1 LỚP 1/CDRHClass
Tiêu chuẩn RoHS
Nhiệt độ hoạt động từ 0 °C – 70 °C

Thông số kỹ thuật Module Cisco SFP-10G-LR

– Hãng: Cisco

– Mã sản phẩm: SFP-10G-LR

– Loại sợi: Single – mode 9μm
– Số lượng sợi: Duplex (sợi đôi)
– Đầu kết nối: Đầu LC (đầu vuông nhỏ)
– Công suất TX: -8dBm
– Độ nhạy RX: -14dBm
– Bước sóng: 1310nm
– OEM tương thích với: Cisco SFP-10G-LR
– Cân nặng: 0,018 kg

Liên hệ với chúng tôi 0985 299 686 để đặt hàng và được tư vấn, giải đáp các thắc mắc liên quan đến sản phẩm Module Cisco SFP-10G-LR chính hãng, có đủ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.

Module Cisco SFP-10G-LR
5 (100%) 5 đánh giá

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *