Module Cisco MGBBX1

MGBBX1

Cisco MGBBX1 Gigabit Ethernet BX Mini-GBIC SFP Transceiver, SMF, 1310nm-TX / 1490nm-RX, 20km, LC

MGBBX1 là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310/1490nm thực hiện việc thu phát truyền dẫn tín hiệu trên cùng một sợi quang với khoảng cách truyền dẫn tối đa là 20km.

Module Cisco MGBBX1 sử dụng đầu kết nối LC/LC là các đầu vuông nhỏ, loại module này hỗ trợ thay thế nóng, có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm transceiver MGBBX1 vào Switch, Router mà không cần phải tắt thiết bị, đem lại sự tiện lợi hơn trong quá trình sử dụng.

Cisco MGBBX1
Hình ảnh: Module Cisco MGBBX1 chính hãng

Cisco MGBBX1 sử dụng đường truyền Singlemode bởi vậy mà các thiết bị kết nối với module này cũng cần đảm bảo là các thiết bị kết nối chuẩn Singlemode.

Với các đặc điểm về đường truyền và chuẩn kết nối MGBBX1 cũng được ứng dụng rộng rãi trong các hệ thống mạng LAN nội bộ với số lượng User từ 20 – 50 người.

Đặc điểm nổi bật của Module Cisco MGBBX1

• Bộ thu phát Cisco SFP MGBBX1 1000BASE-BX-20U, cho sợi quang đơn mode, bước sóng 1310/1490 nm, hỗ trợ tới 10 km
• Kết nối Duplex song song cho Giga Ethernet
• được xây dựng trong mùa xuân chốt để loại bỏ mô-đun dễ dàng
• Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể hoán đổi nóng cắm vào cổng SFP Ethernet của một sản phẩm của Cisco
• Tuân thủ các thông số kỹ thuật MSA có kích thước nhỏ (SFP)
• Ổ cắm song công LC mất chèn thấp
• Hỗ trợ khoảng cách tối đa km trên cáp quang đơn mode
• nhiễu điện từ thấp (FCC Phần 15, Loại B) để liên lạc rõ ràng
• Đáp ứng tiêu chuẩn an toàn mắt của Ủy ban Kỹ thuật Điện tử Quốc tế (IEC) của FDA và Quốc tế.

MGBBX1 Module chính hãng Cisco với đầy đủ giấy tờ CO,CQ chứng nhận chất lượng cũng như nguồn gốc sản phẩm đang được phân phối bởi Ciscodata, sản phẩm được bảo hành đến 12 tháng.

Qúy khách hàng quan tâm đến thiết bị chuyên dụng này xin vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các Hotline trên Website để được đặt hàng và tư vấn tốt nhất về sản phẩm.

Module Cisco MGBBX1
5 (100%) 3 đánh giá

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *