Module Cisco MFEFX1

MFEFX1

MFEFX1 Cisco Module 100BASE-FX, up to 2 km Multi Mode LC Duplex

Module Cisco MFEFX1 là loại module chuyên dụng hoạt động trong môi trường cáp truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 780nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2 km, sử dụng đầu kết nối LC dupplex (2 đầu nhỏ).

Cisco SFP MFEFX1 hỗ trợ chức năng thay thế nóng với các thiết bị kết nối, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm transceiver MFEFX1 vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị mà vẫn đảm bảo thiết bị hoạt động ổn định.

Cisco MFEFX1
Hình ảnh: Module Cisco MFEFX1 chính hãng

Module MFEFX1 hoạt động với dây nhảy Multimode do đó yêu cầu các thiết bị kết nối đầu cuối cũng sử dụng các chuẩn đường truyền tín hiệu Multimode.

Với tốc độ truyền dẫn 100Mbps quang do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP Cisco MFEFX1 để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng nhóm người dùng tron hệ thống mạng LAN.

Thông số kỹ thuật Module Cisco MFEFX1

Hãng: Cisco

Mã sản phẩm: MFEFX1

Phương tiện truyền thông: Sợi đa mode (MMF)
Ứng dụng: 100BASE-FX
Loại trình kết nối: Duplex LC
Bước sóng điển hình (Tx): 780 nm
Phạm vi bước sóng (Rx): 780 nm
Khoảng cách tối đa: lên đến 2 km
Công suất đầu ra trung bình: -15 dBm đến -8dBm
Độ nhạy thu: -34 dBm (tối đa)
Kích thước: W x H x D: 13 x 9 x 56 mm (0,53 x 0,33 x 2,19 inch)
Đơn vị trọng lượng: 0,018 kg (0,63 oz)
– Quyền lực: 1W (tối đa)
– Nhiệt độ hoạt động: 32º đến 158ºF (0º đến 70ºC)
– Nhiệt độ lưu trữ: 40º đến 185ºF (-40º đến 85ºC)
– Độ ẩm hoạt động: 10% đến 85% không ngưng tụ
– Độ ẩm lưu trữ: 5% đến 90% không bị ngưng tụ
– Tiêu chuẩn
FCC Phần 15 Lớp B
EN55022 Loại B (CISPR 22B)
VCCI Lớp B
– An toàn
FDA 21 CFR 1040.10 và 1040.11
EN60950, EN (IEC) 60825-1, 2

Để đặt hàng cũng như để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất các giải pháp về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các Hotline trên Website.

Module Cisco MFEFX1
5 (100%) 3 đánh giá

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *