Module Cisco GLC-SX-MMD

Module Cisco GLC-SX-MMD Compatible 1000BASE-SX SFP Transceiver

Module Cisco GLC–SX-MMD là bộ thu phát thế hệ mới với kiểu dáng nhỏ gọn, được sử dụng trong truyền thông quang học cho cả ứng dụng viễn thông và truyền thông dữ liệu. Cisco GLC-SX-MMD hỗ trợ SONET / SDH, Gigabit Ethernet, Fibre Channel, kênh giám sát quang OSC SFP và các chuẩn truyền thông khác.

Module Cisco GLC-SX-MMD đáp ứng tiêu chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-SX, hoạt động trên các liên kết đa sợi 50 μm truyền thống lên tới 550 m và trên sợi quang đa sợi quang 62,5 μm.

GLC-SX-MMD
Hình ảnh: Module Cisco GLC-SX-MMD

Module GLC–SX-MMD là một trong rất nhiều các sản phẩm vượt qua quá trình kiểm định chất lượng và hiệu quả trong nước và quốc tế. Có thể kể đến việc Module Cisco chính hãng đã vượt qua nhiều kiểm định hệ thống chất lượng, như CE, RoHS, FCC, đã thiết lập một hệ thống đảm bảo chất lượng theo tiêu chuẩn quốc tế và thực hiện nghiêm túc việc quản lý và kiểm soát tiêu chuẩn trong quá trình thiết kế, phát triển, sản xuất, lắp đặt và dịch vụ.

Module Cisco GLC-X-MMD chính hãng
Hình ảnh: Module Cisco GLC-X-MMD chính hãng

Thông số kỹ thuật của Module Cisco GLC-SX-MMD

– Hãng sản xuất : Cisco
– Mã sản phẩm : GLC-SX-MMD
– Model : 10-2626-01 V01
– Kết nối : Duplex Fiber LC Connector , 1 x SFP (mini-GBIC)
– Loại cáp (Fiber Type): MMF(Multi-mode optical fiber) cable 1000Base-SX
– Khả năng tương thích : Thiết bị Switch Cisco
– Giao diện :
1 x Ethernet 1000Base-SX – LC/PC multi-mode x 2
1 x SFP (mini-GBIC)
– Khoảng cách truyền tối đa: Max Transfer Distance : 1km
– Tốc độ truyền tải: 1000BASE-SX
– Băng thông : 2000 MHz/km
– Max data transfer rate : 1000 Mbps Networking
– Bước sóng hoạt động : 850 nm
– Chuẩn Ethernet : IEEE 802.3z, IEEE 802.3ah
– Kích thước (W x D x H) : 1.27 x 5.59 x 1.02 cm
– Trọng lượng : 0.08 kg
– Khả năng tương thích: Thiết bị Switch Cisco 3825, 3825 V3PN, 3845, 3845 V3PN, 7301, 7301 VAM2+; Catalyst 2950, 2950ST, 2960, 2960G, 2960S, 2970G, 3560, 3560E, 3560G, 3560V2, 3560X, 3750, 3750G, 4500, 4948; Catalyst Express 500, 500G; CSS 11503, 11506; ME 3400, 4924, 6524; Supervisor Engine 720, II-Plus-TS.

Hãy liên hệ vói chúng tôi 0985 299 686 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm.

Module Cisco GLC-SX-MMD
5 (100%) 11 đánh giá

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *