Cisco WS-C3560CG-8TC-S

WS-C3560CG-8TC-S

Switch Cisco WS-C3560CG-8TC-S Catalyst 3560C Switch 8 GE 2 x Dual Uplink IP Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 3560CG-8TC-S dòng sản phẩm nổi bật trong dòng Switch Cisco 3560-CG với thiết kế nhỏ gọn thích hợp với mọi không gian, đặc biệt thích hợp với các hệ thống triển khai bên ngoài tủ dây. Catalyst WS-C3560CG-8TC-S có 8 Port Gigabit 10/100/100 Giga, 2 x 1G đồng hoặc 2 x 1G SFP.

WS-C3560CG-8TC-S
Switch Cisco WS-C3560CG-8TC-S Catalyst 3560C Switch 8 GE 2 x Dual Uplink IP Base

Đặc điểm của Switch Cisco Catalyst 3560X-24T-E

Mã sản phẩm: WS-C3560CG-8TC-S
Bộ tính năng: Cơ sở IP
Giao diện Uplink: 2 x 1G đồng hoặc 2 x 1G SFP
Cổng: 8 x 10/100/1000 Gigabit Ethernet
Chuyển tiếp băng thông: 10 Gbps
RAM: 128 Mb
Bộ nhớ flash: 64 MB
Kích thước: 4,44 x 26,9 x 21,3 cm
Trọng lượng bao bì: 4,65 Kg
Điện dự phòng Tùy chọn
Hệ số dự phòng điện 1 + 1 (với nguồn điện tùy chọn)
Điện áp yêu cầu AC 120/230 V (50/60 Hz)
Tính năng Kết nối RPS (Redundant Power System)
Kích thước / Trọng lượng / Các loại khác
Chiều rộng 44,5 cm
Chiều sâu 46 cm
Chiều cao 4,5 cm
Trọng lượng 7 kg

Thông tin trên thiết bị Switch Cisco WS-C3560CG-8TC-S

· Switch WS-C3560CG-8TC-S cung cấp hai cổng điều khiển ở mặt trước, bao gồm cổng điều khiển RJ-45 và cổng USB mini-Type B (cổng điều khiển).
· Chuyển đổi cũng cung cấp một cổng USB loại A.
· Tám cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet đang ở mặt trước.
· Hai đôi uplinks hỗ trợ 1G cooper hoặc 1G SFP mô-đun.

Các phụ kiện đi kèm với Switch Cisco WS-C3560CG-8TC-S

– AB-CONSOLE-USB: Cáp Cáp Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB Loại A và Mini-B
– CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển CAB của Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F
– GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM
– GLC-LH-SMD: Bộ thu phát Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM
Để đặt hàng cũng như để biết thêm các thông tin chi tiết về sản phẩm quý khách hàng vui lòng liên hệ Hotline 0985 299 686 để được tư vấn tốt nhất.
Rất hân hạnh được đón tiếp!

Cisco WS-C3560CG-8TC-S
5 (100%) 5 đánh giá

Rời khỏi phản hồi

Email của bạn sẽ không hiển thị. Các trường bắt buộc được đánh dấu *