Cisco WS-C3560CG-8PC-S

WS-C3560CG-8PC-S

Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S 8 Port Gigabit Ethernet POE, 2 x 1G SFP

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 3560CG-8PC-S dòng sản phẩm nổi bật trong dòng Switch 3560-CG với thiết kế nhỏ gọn thích hợp với mọi không gian, đặc biệt thích hợp với các hệ thống triển khai bên ngoài tủ dây.

Switch WS-C3560CG-8PC-S có 8 Port Gigabit 10/100/100 Giga, 2 x 1G đồng hoặc 2 x 1G SFP. Khác biệt với Switch 8TC-S sản phẩm này được tích hợp thêm nguồn PoE trong các cổng Ethernet giúp quản lý năng lượng từ các thiết bị đầu cuối và làm giảm chi phí cho doanh nghiệp.

WS-C3560CG-8PC-S
Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S 8 Port Gigabit Ethernet POE, 2 x 1G SFP

Thông số kỹ thuật sản phẩm Switch Cisco WS-C3560CG-8TC-S

Mã sản phẩm: WS-C3560CG-8PC-S
Bộ tính năng: Cơ sở IP
Giao diện Uplink: 2 x 1G đồng hoặc 2 x 1G SFP
CỔng: Cổng PoE (+) Ethernet Gigabit Ethernet 8 x 10/100/1000
Nguồn điện PoE sẵn có: 124W
Chuyển tiếp băng thông: 10 Gbps
RAM: 128 MB
Bộ nhớ flash: 64 MB
Kích thước: 4,44 x 26,9 x 23,8 cm
Trọng lượng bao bì: 4,65 Kg

Đặc điểm mặt trước của Switch WS-C3560CG-8PC-S

Cisco WS-C3560CG-8PC-S
Mặt trước Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S

① Nut điêu chỉnh chê độ
② Cổng USB loại A
③ Cổng USB mini-Type B (cổng điều khiển)
④ Cổng điều khiển RJ-45
⑤ Hệ thống đèn LED
⑥ Cổng PoE (+) Ethernet Gigabit Ethernet 8 x 10/100/1000
⑦ 2 x 1G đồng hoặc 2 x 1G SFP

Phụ kiện đi kèm với Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S

CAB-CONSOLE-USB: Cáp Cáp Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB Loại A và Mini-B
CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển CAB của Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F
GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD: Bộ thu phát Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM

Để biết thêm các thông tin  về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline 0985 299 686 để được tư vấn tốt nhất.

Chúng tôi sẽ giải đáp mọi thắc mắc của quý khách hàng mọi lúc, mọi nơi.

Cisco WS-C3560CG-8PC-S
5 (100%) 3 đánh giá

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *