Cisco WS-C2960XR-48TS-I

Cisco WS-C2960XR-48TS-I 48 port GigE, 4 x 1G SFP

WS-C2960XR-48TS-I Catalyst 2960-XR 48 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite

Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I một trong những sản phẩm đặc trưng của mô hình Switch Cisco C2960XR. Khác biệt với các dòng sản phẩm 2960 thông dụng , WS-C2960XR-48TS-I  có cấu hình cố định và các tính năng quản lý tập trung và cung cấp quyền truy cập cấp độ doanh nghiệp ở Stackable.

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco chính hãng này hoạt động với phần mềm IOS Cisco đem đến  tính ổn định cao và bên cạnh đó cũng  đảm bảo tính tương thích cao với các thiết bị đầu cuối của  Cisco. Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I cũng được cung cấp đầy đủ các tính năng của lớp 2 và lớp 3, tiêu biểu nhất đó chính là các tính năng IP Lite, LAN Lite cho phép định tuyến giữa các VLAN khác nhau trong hệ thống.

Ngoài ra, Switch Cisco này cũng hỗ trợ nhiều hơn các tính năng định tuyến khác như: RIPV1, V2, OSPF, Stub EIGRP, HSRP, VRRP…Quản lý với giao diện Web, truy cập qua vô tuyến, giao diện dòng lện CLI, giao thức quản lý mạng SNMP đơn giản tạo điều kiện để dễ dàng quản lý và khắc phục các sự cố với thiết bị trong hệ thống.

Cisco WS-C2960XR-48TS-I 48 port GigE, 4 x 1G SFP
Cisco WS-C2960XR-48TS-I 48 port GigE, 4 x 1G SFP

Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I tích hợp nguồn PoE và có thể chuyển tiếp đường truyền trên các thiết bị đầu cuối. Thiết bị chuyển mạch này cũng được trang bị 4 x1 cổng SFP Uplink. Đặc điểm trong thiết kế của thiết bị chuyển mạch Switch WS-C2960XR-48TS-I.

Một số đặc điểm dễ dàng nhận biết ở mặt trước của Switch như:

Có 48 Port Ethernet Gigabit 10/100/1000 và 4 cổng SFP uplink 1G ở mặt trước.

Hai cổng USB Loại A và một cổng USB mini-Type B (cổng điều khiển) ở bên trái.

Chuyển đổi này cung cấp một cổng console RJ-45 và một cổng quản lý Ethernet ở bên trái bảng điều khiển phía trước.

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I chính hãng

Mã sản phẩm: WS-C2960XR-48TS-I

Loại Enclosure: Tủ rack-mountable – 1U

Bộ tính năng: IP Lite

Giao diện Uplink: 4 x 1G SFP

Cổng: 48 x 10/100/1000 cổng Ethernet Gigabit

Chuyển tiếp băng thông: 108Gbps

Số xếp chồng: số 8

Dải băng thông: 80G

Chuyển mạch băng thông: 216Gbps

RAM: 512 MB

Bộ nhớ flash: 128 MB

Kích thước: 44,5 x 40,8 x 4,45 cm

Trọng lượng bao bì: 17,49 Kg

Các loại module, phụ kiện đi kèm Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I

C2960X-STACK: Module xếp dỡ Catalyst 2960-X FlexStack Plus

CAB-STK-E-0.5M: Cáp kết nối FlexStack của Cisco

GLC-LH-SMD: Bộ thu phát Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F

CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển 6 ft với USB Loại A và mini-B

Trên đây là toàn bô các thông tin về sản phẩm Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I đang được nhập khẩu và phân phối bởi ciscodata.com. Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I nói riêng và tất cả các sản phẩm khác nói chung đều có đầy đủ giấy tờ chứng nhận chất lượng và xuất xứ của sản phẩm CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.

Cisco WS-C2960XR-48TS-I
5 (100%) 22 đánh giá

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *