Cisco WS-C2960XR-24PS-I

Cisco WS-C2960XR-24PS-I 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, IP Lite

Switch Cisco WS-C2960XR-24PS-I Catalyst 2960-XR 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, IP Lite

WS-C2960XR-24PS-I, thiết bị chuyển mạch Switch 24 Port Fast Ethernet 10/100/1000Mbps  được tích hợp nguồn PoE. Thiết bị chuyển mạch này sử dụng mô hình XR  với IP Lite nên cũng sở hữu các tính năng cơ bản của lớp 2 – 3 như khả năng định tuyến giữa các VLAN khác nhau trong hệ thống. Ngoài ra , Switch Cisco này cũng hỗ trợ nhiều hơn các tính năng định tuyến khác như: RIPV1, V2, OSPF, Stub EIGRP, HSRP, VRRP…
Stackable sẽ giúp quản lý hệ thống Switch kết nối và thêm Switch một cách đơn giản với Scalable. Tính năng Stackable cho phép Failover giữa các Switch  mà không có Downtime.
Không được trang bị công nghệ SmartOperations như một số sản phẩm khác dòng Switch Cisco Catalyst C2960X nhưng bù lại WS-C2960XR-24PS-L được tích hợp nguồn PoE IEEE 802.3af Power over Ethernet (PoE) mang đến giải pháp triển khai cho các ứng dụng sử dụng điện thoại IP Cisco hoặc với các điểm truy cập không dây Cisco Aironet và các thiết bị đầu cuối có kết nối PoE khác. Qua đó giúp quản lý năng lượng với các thiết bị đầu cuối một cách hiệu quả giúp giảm chi phí cho doanh nghiệp.
Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960XR-24PS-I chính hãng tại Hà Nội
Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960XR-24PS-I chính hãng tại Hà Nội
Quan sát phía trước của Switch bạn có thể dễ dàng thấy được những đặc điểm nổi bật như:
– Có 24 cổng Ethernet 10/100/1000 và 4 cổng SFP + uplinks ở mặt trước.
– Hai cổng USB Loại A và một cổng USB mini-Type B (cổng điều khiển) ở bên trái.
– Chuyển đổi này cung cấp một cổng console RJ-45 và một cổng quản lý Ethernet ở bên trái bảng điều khiển phía trước.
– Hỗ trợ Power over Ethernet Plus (PoE +) Lên đến 370W ngân sách PoE cho 12 cổng với 30W mỗi cổng hoặc 24 cổng với 15.4W cho mỗi cổng

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960XR-24PS-I chính hãng

Mã sản phẩm: WS-C2960XR-24PS-I
Loại Enclosure: Tủ rack-mountable – 1U
Bộ tính năng: IP Lite
Giao diện Uplink: 4 x 1G SFP
Cổng: 24 x 10/100/1000 (POE +)
Nguồn điện PoE sẵn có: 370W
Chuyển tiếp băng thông: 108Gbps
Số xếp chồng: số 8
Dải băng thông: 80G
Chuyển mạch băng thông: 216Gbps
RAM: 512 MB
Bộ nhớ flash: 128 MB
Kích thước (H x D x W): 4,45 x 40,8 x 44,5 cm
Trọng lượng bao bì: 16,15 Kg

Chú thích mặt sau Switch Cisco WS-C2960XR-24PS-I

Hình ảnh: Đặc điểm ở mặt sau của Switch Cisco
Hình ảnh: Đặc điểm ở mặt sau của Switch Cisco
① Khe cắm và vỏ module FlexStack-Plus
② Khe cắm nguồn (có module trống)
③ Đèn LED AC OK
④ Đèn LED PS OK
⑤ Đầu nối nguồn AC trên mô đun cấp nguồn
WS-C2960XR-24PS-I hỗ trợ xếp chồng lên nhau với bộ ngăn xếp tùy chọn. Nó có module FlexStack-Plus (hot-swappable) mà chèn vào khe nằm trong bảng điều khiển phía sau switch, và một cáp FlexStack dài 0.5m để kết nối các cổng module FlexStack-Plus. Các ngăn xếp mô-đun nên mua riêng.

Phụ kiện đi kèm Switch Cisco WS-C2960-248PC-L

C2960X-STACK: Module xếp dỡ Catalyst 2960-X FlexStack Plus
CAB-STK-E-0.5M: Cáp kết nối FlexStack của Cisco
GLC-LH-SMD: Bộ thu phát Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển 6 ft với USB Loại A và mini-B

Giá bán: 51.500.000 VND
(Liên hệ trực tiếp để có giá tốt hơn)

Cisco WS-C2960XR-24PS-I
5 (100%) 14 đánh giá

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *