Cisco WS-C2960X-48LPS-L

Cisco-WS-C2960X-48LPS-L

Cisco WS-C2960X-48LPS-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base

Switch Cisco WS-C2960X-48LPS thuộc dòng Switch Catalyst C2960X dòng thiết bị nổi bật với nhiều những đặc tính nổi bật mang đến cho người dùng những trải nghiệm vô cùng thú vị. Đặc biệt là cấu hình cố định, thiết bị chuyển mạch này có khả năng xếp chồng lên nhau và cung cấp truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng.Switch mạng chính hãng này hoạt động đơn giản, có thể mở rộng một cách dễ dàng giúp tiết kiệm chi phí cho doanh nghiệp.
Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-48LPS-L chính hãng
Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-48LPS-L chính hãng
WS-C2960X-48LPS-L là một trong những Model nổi bật của dòng sản phẩm này. Được nâng cấp dựa trên nền tảng LAN thiết bị này cung cấp 24 Port Ethernet, kèm theo công nghệ Power Over Ethernet Plus (PoE+) kết hợp với 2 cổng SFP 10G Uplink hỗ trợ nguồn điện tiết kiệm năng lượng cho doanh nghiệp.

Đặc điểm kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960X-48LPS-L

Mã sản phẩm: WS-C2960X-48LPS-L
Loại Enclosure: Tủ rack-mountable – 1U
Bộ tính năng: Cơ sở LAN
Giao diện Uplink: 4 x 1G SFP
Cổng: 48 x 10/100/1000 cổng Ethernet Gigabit
Nguồn điện PoE sẵn có: 370W
Số xếp chồng: số 8
Dải băng thông: 80G
Hiệu suất Chuyển tiếp: 107.1Mpps
Chuyển mạch băng thông: 216Gbps
RAM: 512 MB
Bộ nhớ flash: 128 MB
Kích thước: 44,5 cm x 36,8 cm x 4,5 cm

Trọng lượng bao bì: 10.65 Kg

Đặc điểm ở mặt trước Switch Cisco WS-C2960X-48LPS-L

Hình ảnh: Đặc điểm ở mặt trước của Switch
Hình ảnh: Đặc điểm ở mặt trước của Switch
Chú thích:
① Cổng quản lý Ethernet
② Nút chế độ
③ Đèn LED chuyển đổi
④ Cổng USB mini-Type B (cổng điều khiển)
⑤ Cổng USB loại A
⑥ Cổng module SFP
⑦ Cổng 48 x 10/100/1000
⑧ CONSOLE LED
⑨ LED MGMT
⑩ Cổng giao tiếp RJ-45
· Đèn LED Switch bao gồm các đèn SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST, POE và STACK.
· Power over Ethernet Plus (PoE +) hỗ trợ lên đến 370W ngân sách PoE cho 12 cổng với 30W mỗi cổng hoặc 24 cổng với 15,4W mỗi cổng hoặc 48 cổng với 7,4W mỗi cổng.

Đặc điểm mặt sau của Switch WS-C2960X-48LPS-L chính hãng

Hình ảnh: Đặc điểm ở mặt sau của Switch
Hình ảnh: Đặc điểm ở mặt sau của Switch
Chú thích:
①FlexStack-Plus mô-đun khe và bao gồm
②Fan xả
③RPS kết nối
④AC nối điện

Phụ kiện đi kèm Switch Cisco WS-C2960X-48LPS-L

C2960X-STACK: Module Catalyst 2960-X FlexStack Plus
CAB-STK-E-0.5M: Cáp kết nối FlexStack của Cisco
GLC-LH-SM: GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH
GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển 6 ft với USB Loại A và mini-B
Cisco WS-C2960X-48LPS-L
5 (99.05%) 21 đánh giá

Rời khỏi phản hồi

Email của bạn sẽ không hiển thị. Các trường bắt buộc được đánh dấu *