Cisco WS-C2960X-48LPD-L

Cisco-WS-C2960X-48LPD-L

Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+ LAN Base

Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L sản phẩm thế hệ mới mang những tính năng nổi bật của dong thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst C2960X. Đầu tiên phải nói đến đó là trình quản lý Stack Manager,hệ điều hành Cisco IOS Release Season 15.2 có cấu hình cố định được tích hợp nguồn PoE đem đến giải pháp tiết kiệm năng lượn giảm thiểu chi phí cho khối doanh nghiệp.

Cisco WS-C2960X-48LPD-L cho phép cấu hình IGMP Snooping và MVR cho phép người quản lý cấp DHCP cho các máy trong mạng. Đồng thời tính năng DHCP Snooping cũng giúp chống giả mạo IP hoặc địa chỉ MAC hiệu quả (Configuration này được ứng dụng nhiều trong IP Multicat để thực hiện truyền tải gói tin trên IPv4 và IPv6).

Đặc điểm kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L chính hãng
Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L chính hãng

Mã sản phẩm: WS-C2960X-48LPD-L

Loại Enclosure: Tủ rack-mountable – 1U

Bộ tính năng: Cơ sở LAN

Giao diện Uplink: 2 x 10G SFP

Cổng: 48 x 10/100/1000 cổng Ethernet Gigabit

Nguồn điện PoE sẵn có: 370W

Số xếp chồng: số 8

Dải băng thông: 80G

Hiệu suất Chuyển tiếp: 130,9Mpps

Chuyển mạch băng thông: 216Gbps

RAM: 512 MB

Bộ nhớ flash: 128 MB

Kích thước: 44,5 cm x 36,8 cm x 4,5 cm

Trọng lượng bao bì: 10.65 Kg

Đặc điểm ở mặt trước Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L

Hình ảnh: Chú thích đặc điểm ở mặt trước của Switch

Chú thích:

① Cổng quản lý Ethernet

② Nút chế độ

③ Đèn LED chuyển đổi

④ Cổng USB mini-Type B (cổng điều khiển)

⑤ Cổng USB loại A

⑥ Cổng module SFP

⑦ Cổng 48 x 10/100/1000

⑧ CONSOLE LED

⑨ LED MGMT

⑩ Cổng giao tiếp RJ-45

· Đèn LED Switch bao gồm các đèn SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST, POE và STACK.

· Power over Ethernet Plus (PoE +) hỗ trợ lên đến 370W ngân sách PoE cho 12 cổng với 30W mỗi cổng hoặc 24 cổng với 15,4W mỗi cổng hoặc 48 cổng với 7,4W mỗi cổng.

Đặc điểm mặt sau của Switch WS-C2960X-48LPD-L chính hãng

Chú thích:

①FlexStack-Plus mô-đun khe và bao gồm

②Fan xả

③RPS kết nối

④AC nối điện

Phụ kiện đi kèm Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L

C2960X-STACK: Module xếp dỡ Catalyst 2960-X FlexStack Plus

CAB-STK-E-0.5M: Cáp kết nối FlexStack của Cisco

GLC-LH-SM: GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH

GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F

CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển 6 ft với USB Loại A và mini-B

Cisco WS-C2960X-48LPD-L
5 (100%) 1 đánh giá

Rời khỏi phản hồi

Email của bạn sẽ không hiển thị. Các trường bắt buộc được đánh dấu *