Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Cisco WS-C2960X-24TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Giới thiệu sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng

Thiết mạng Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-LL được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-24TS-LL sử dụng điện AC 220V.

Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-LL là một sản phẩm nổi bật thuộc dòng sản phẩm Catalyst C2960X.Cisco C2960X-24TS-LL với thiết kế 24 Port chuyển đổi Gigabit 2 cổng quang SFP hỗ trợ tính năng LAN Lite.Ciso WS-C2960X-24TS-LL có khả năng xếp chồng lên nhau, giúp cho người dùng tiết kiệm không gian và chi phí đồng thời cũng dễ dàng hơn trong việc phát triển và mở rộng hệ thống.

Cisco WS-C2960X-24TS-LL
Cisco WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-LL được khách hàng ưa chuộng và tin dùng với các tính năng nổi trội, tuổi thọ cao, và giá thành hợp lý.Không chỉ vậy Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL còn cung cấp một chế độ bảo mật vô cùng tốt, cấp quyền hạn chết truy cập vào mạng đồng thời cũng giúp giảm thiểu các mối đe họa với hệ thống.Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng còn cung  cấp các giải pháp dự phòng, cho phép ngăn chặn, xử lý linh hoạt các sự cố  giúp đảm bảo cho mạng có thể hoạt động ổn định.Tính năng thôn minh Cisco Catalyst SmartOperations giúp đơn giản hóa việc lập PLAN và triển khai với các kĩ thuật viên.Mặt khác nó cũng giúp theo dõi phát hiện và xử lý sự cố trong hệ thống mạng LAN một cách tốt hơn.

Với một CLI, Cisco Identity Services Engine (ISE) cho phép Cisco WS-C2960X-24TS-LL giúp cho việc cấu hình và thiết lập cơ chế bảo mật tốt hơn.

Hình ảnh: CISCO WS-C2960X-24TS-LL
Hình ảnh: CISCO WS-C2960X-24TS-LL

>> Lưu ý: Sản phẩm Cisco chúng tôi phân phối là các phẩm Cisco chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng nhận chất lượng sản phẩm của nhà sản xuất và quan trọng hơn hết là luôn có sẵn hàng.

Thông tin sản phẩm CISCO WS-C2960X-24TS-LL

– Mã sản phẩm: WS-2960X-24TS-LL

– CISCO WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

– CON-SMBS-WSC296X2 SMBS 8X5XNBD Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN

– CAB-ACE AC Power Cord (Europe), C13, CEE 7, 1.5M

– Kiểu gắn: Rack-mountable-1U

– Cổng: 24 x 10/100/1000 + 2 x 1G SFP

– Giao diện quản lý mạng: 10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

– Công suất PoE Có: Không

– Chuyển tiếp băng thông (Gbps): 50 Gbps

– Số xếp hàng tối đa: Không

– Stack Băng thông: Không có

– Hiệu suất chuyển tiếp: 68.5Mpps

– Chuyển đổi băng thông: 100Gbps

– Các VLAN hoạt động tối đa: 64

– Địa chỉ MAC Kích thước Bảng: 16K (mặc định)

– CPU: APM86392 600MHz lõi kép

– RAM: 256 MB

– Bộ nhớ Flash: 64 MB

– Các trạng thái của hệ thống: Hệ thống, RPS, Stack link status, duplex link, PoE, và tốc độ liên kết

– Mở rộng / Kết nối

– Cổng điều khiển: USB (Loại B), Ethernet (RJ-45)

– Cáp xếp chồng lên nhau: Không

– Điện dự phòng: Tùy chọn (PWR-RPS2300)

– Tiêu chuẩn tuân thủ: Chuẩn IEEE 802.1D Spanning Tree, Ưu tiên IEEE 802.1p CoS, IEEE 802.1Q VLAN, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1X, IEEE 802.1ab (LLDP), IEEE 802.3ad, IEEE 802.3af và IEEE 802.3 Tại, IEEE 802.3ah (100BASE-X đơn / đa chỉ sợi), IEEE 802.3x full duplex trên các cổng 10BASE-T, 100BASE-TX và 1000BASE-T

– Dải điện áp (tự động): 110 – 240VAC

– Công suất tiêu thụ điện: 0.035KVA

– Kích thước (W x D x H): 44.5 x 27.9 x 4.5 cm

– Trọng lượng: 3,7 kg

Xem thêm: Các sản phẩm Cisco Catalyst 2960X

Cisco WS-C2960X-24TS-LL
5 (100%) 7 đánh giá

Rời khỏi phản hồi

Email của bạn sẽ không hiển thị. Các trường bắt buộc được đánh dấu *