Cisco WS-C2960X-24PD-L

Switch Cisco WS-C2960X-24PD-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+, LAN Base

Cisco WS-C2960X-24PD-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+, LAN Base

Cisco WS-C2960X-24PD-L sản phẩm thuộc dòng Cisco catalyst C2960X dòng thiết bị nổi bật với nhiều những đặc tính nổi bật mang đến cho người dùng những trải nghiệm vô cùng thú vị. Đặc biệt là cấu hình cố định, thiết bị chuyển mạch này có khả năng xếp chồng lên nhau và cung cấp truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng.Thiết bị chuyển mạch mạng này hoạt động đơn giản, có thể mở rộng một cách dễ dàng giúp tiết kiệm chi phí cho doanh nghiệp.

WS-C2960X-24PD-L là một trong những Model nổi bật của dòng sản phẩm này. Được nâng cấp dựa trên nền tảng LAN thiết bị này cung cấp 24 Port Ethernet, kèm theo công nghệ Power Over Ethernet Plus (PoE+) kết hợp với 2 cổng SFP 10G Uplink.
Dưới đây hãy cùng ciscodata.com tìm hiểu những đặc trưng và chi tiết thông số của sản phẩm này.

WS-C2960X-24PD-L-chinh-hang

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-24PD-L chính hãng

Đặc trưng của Switch Cisco WS-C2960X-24PD-L

Mã sản phẩm: WS-C2960X-24PD-L
Loại Enclosure: Tủ rack-mountable – 1U
Bộ tính năng: Cơ sở LAN
Giao diện Uplink: 2 x 10G SFP +
Cổng
Cổng Ethernet Gigabit 24 x 10/100/1000
Nguồn điện PoE sẵn có: 370W
Số xếp chồng: số 8
Dải băng thông: 80G
Hiệu suất Chuyển tiếp: 95.2Mpps
Chuyển mạch băng thông: 216Gbps
RAM: 512 MB
Bộ nhớ flash: 128 MB
Kích thước: 44.5cm x 27.9cm x 4.45cm
Trọng lượng bao bì: 9,19 Kg

Đặc điểm ở mặt trước Switch Cisco WS-C2960X-24PD-L

Thông tin ở mặt trước của Switch WS-C2960X-24PD-L
Thông tin ở mặt trước của Switch WS-C2960X-24PD-L
Chú thích:
① Cổng quản lý Ethernet
② Nút chế độ
③ Đèn LED chuyển đổi
④ Cổng USB mini-Type B (cổng điều khiển)
⑤ Cổng USB loại A
⑥ Cổng module SFP
⑦ Cổng 24 x 10/100/1000
⑧ CONSOLE LED
⑨ LED MGMT
⑩ Cổng giao tiếp RJ-45
·Đèn LED Switch bao gồm các đèn SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST, POE và STACK.

Đặc điểm mặt sau của Switch Cisco WS-C2960X-24PD-L

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-24PD-L
Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-24PD-L
Chú thích:
① Khe cắm và vỏ module FlexStack-Plus
③ Đầu nối RPS
② Quạt hút
④ Đầu nối điện AC

Các phụ kiện có thể đi kèm với thiết bị chuyển mạch Switch WS-C2960X-24PD-L

C2960X-STACK: Module xếp dỡ Catalyst 2960-X FlexStack Plus
CAB-STK-E-0.5M: Cáp kết nối FlexStack của Cisco
GLC-LH-SM: GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH
GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển 6 ft với USB Loại A và mini-B
Cisco WS-C2960X-24PD-L
5 (100%) 3 đánh giá

Rời khỏi phản hồi

Email của bạn sẽ không hiển thị. Các trường bắt buộc được đánh dấu *