Cisco WS-C2960S-48TS-L

WS-C2960S-48TS-L

Switch Cisco WS-C2960S-48TS-L 48 Port 10/100/1000 4x1G SFP

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 2960S Series WS-C2960S-48TS-L là mô hình được thiết kế cho mạng doanh nghiệp, giữa và chi nhánh tương đương. Nó có 48 cổng mạng LAN RJ-45 10/100 / 1000Base-T và cung cấp tính năng LAN Base.
Cisco WS-C2960S-48TS-L cung cấp 4 x 1G SFP tương thích với tất cả các loại Modul quang thông dụng như:  GLC-LH-SM, GLC-SX-MMD cung cấp nhiều giải pháp hơn cho người dùng.
Tương tự như các sản phẩm Switch Cisco Layer 2 khác, thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960S-48TS-L dòng C2960S cũng cho phép cấu hình IGMP Snooping và MVR cho phép người quản lý cấp DHCP cho các máy trong mạng. Đồng thời tính năng DHCP Snooping cũng giúp chống giả mạo IP hoặc địa chỉ MAC hiệu quả (Configuration này được ứng dụng nhiều trong IP Multicat để thực hiện truyền tải gói tin trên IPv4 và IPv6).
WS-C2960S-48TS-L
Switch Cisco WS-C2960S-48TS-L 48 Port 10/100/1000 4x1G SFP
Giao thức quản lý qua đó cũng được đơn giản hóa để tạo sự tiện lợi cho người sử dụng cũng như trong các quá trình bảo dưỡng sản phẩm.
Một số những đặc điểm nổi bật của thiết bị chuyển mạch WS-C2960S-48TS-L này quý khách hàng có thể tham khảo dưới đây.

Đặc điểm kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960S-48TS-L

Mã sản phẩm: WS-C2960S-48TS-L
Loại Enclosure: Tủ rack-mountable – 1U
Bộ tính năng: Cơ sở LAN
Giao diện Uplink: Bốn bộ ghép hình nhỏ 1G (SFP)
Cổng xuống: 48 cổng Ethernet 10/100/1000
Khe cắm mở rộng: 1 (tổng cộng) / 1 (miễn phí) x Bảng xếp hàng
chuyển đổi công suất: 176 Gbps
Hiệu suất chuyển tiếp (kích thước gói 64 byte): 41,7 Mpps
DRAM: 128 MB
Bộ nhớ flash: 64 MB
Kích thước: 44,5 x 38,6 x 4,5 cm
Trọng lượng bao bì: 9,19 Kg

Đặc điểm ở mặt trước Switch Cisco WS-C2960S-48TS-L

WS-C2960S-48TS-L
Mặt trước Switch Cisco WS-C2960S-48TS-L chính hãng
Chú thích:
① Cổng quản lý Ethernet
② Nút chế độ
③ Đèn LED chuyển đổi
④ Cổng USB mini-Type B (cổng điều khiển)
⑤ Cổng USB loại A
⑥ Cổng module SFP
⑦ Cổng 48 x 10/100/1000
⑧ CONSOLE LED
⑨ LED MGMT
⑩ Cổng giao tiếp RJ-45
· Đèn LED Switch bao gồm các đèn SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST, POE và STACK.
· Power over Ethernet Plus (PoE +) hỗ trợ lên đến 370W ngân sách PoE cho 12 cổng với 30W mỗi cổng hoặc 24 cổng với 15,4W mỗi cổng hoặc 48 cổng với 7,4W mỗi cổng.

Đặc điểm mặt sau của Switch WS-C2960S-48TS-L chính hãng

WS-C2960S-48TS-L
Mặt sau Switch Cisco WS-C2960S-48TS-L
Chú thích:
①FlexStack-Plus mô-đun khe và bao gồm
②Fan xả
③RPS kết nối
④AC nối điện

Phụ kiện đi kèm Switch Cisco WS-C2960S-48TS-L

C2960S-STACK: Catalyst 2960S FlexStack Stack Module cho Base LAN
GLC-LH-SM: GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH
GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
Thiết bị chuyển mạch Catalyst 2960-S WS-C2960S-48TS-L đang được nhập khẩu và phân phối trực tiếp tại ciscodata.com. Tất cả các thiết bị chuyển mạch này đều có đầy đủ giấy tờ CO,CQ chứng nhận chất lượng và xuất xứ sản phẩm. Bên cạnh đó các sản phẩm cũng được bảo hành tới 12 tháng theo cơ chế bảo hành của hãng CISCO.
Để liên hệ đặt hàng cũng như để giải đáp mọi thắc mắc về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp HOTLINE  0985299686.
Rât hân hạnh được phục vụ quý khách hàng.
Cisco WS-C2960S-48TS-L
5 (100%) 7 đánh giá

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *