Cisco WS-C2960S-48FPS-L

Cisco Catalyst WS-C2960S-48FPS-L

Cisco Catalyst WS-C2960S-48FPS-L Layer 2 48 Port 10/100/1000, PoE – 740W – 4 x SFP – LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C2960S này có 48 Port Gigabit Ethernet 10/100/1000 Mbps, 4 x SFP , có tích hợp nguồn PoE 740W. Switch Cisco WS-C2960S-48FPS-L sản phẩm thế hệ mới mang những tính năng nổi bật của dong thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst C2960X. Đầu tiên phải nói đến đó là trình quản lý Stack Manager,hệ điều hành Cisco IOS Release Season 15.2 có cấu hình cố định được tích hợp nguồn PoE đem đến giải pháp tiết kiệm năng lượn giảm thiểu chi phí cho khối doanh nghiệp.

 

Cisco Catalyst WS-C2960S-48FPS-L
Cisco Catalyst WS-C2960S-48FPS-L Layer 2 48 Port 10/100/1000, PoE – 740W – 4 x SFP – LAN Base

Cisco WS-C2960S-48FPS-L cho phép cấu hình IGMP Snooping và MVR cho phép người quản lý cấp DHCP cho các máy trong mạng. Đồng thời tính năng DHCP Snooping cũng giúp chống giả mạo IP hoặc địa chỉ MAC hiệu quả (Configuration này được ứng dụng nhiều trong IP Multicat để thực hiện truyền tải gói tin trên IPv4 và IPv6).
Khác biệt với C2960X-48FPS-L dòng sản phẩm C2960S này có thể cung cấp nguồn điện PoE lên tới 740W và có thể xếp chồng FlexStack.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960S-48FPS-L chính hãng

– Mã sản phẩm: WS-C2960S-48FPS-L
– Loại Enclosure: Tủ rack-mountable – 1U
– Bộ tính năng: Cơ sở LAN
– Công suất PoE: 740W
– Giao diện Uplink: 4 x 1G (SFP)
– Cổng xuống: Cổng PoE + Ethernet 10/100/1000 48x
– Khe cắm mở rộng: 1 (tổng cộng) / 1 (miễn phí) x Bảng xếp hàng
– Chuyển đổi công suất: 176 Gbps
– Tỷ lệ chuyển tiếp / lọc:77,4 Mpps
– DRAM: 128 MB
– Bộ nhớ flash: 64 MB
– Kích thước: 44,5 x 38,6 x 4,5 cm
– Trọng lượng bao bì: 10.65 Kg

Chú thích mặt trước Switch Cisco WS-C2960S-48FPS-L

WS-C2960S-48FPS-L
Mặt trước Switch Cisco WS-C2960S-48FPS-L

①Cổng PoE + Ethernet 10/100/1000 48x
②Cổng USB loại A
③Cổng USB mini-Type B (console)
④Cổng điều khiển RJ45
⑤Cổng quản lý Ethernet
⑥Khe mô-đun SFP

Chú thích mặt sau Switch Cisco WS-C2960S-48FPS-L

Cisco WS-C2960S-48FPS-L
Mặt sau Switch Cisco WS-C2960S-48FPS-L

①1 (tổng cộng) / 1 (miễn phí) x Bảng xếp hàng
②Quạt hút
③Kết nối RPS
④Đầu nối nguồn AC

Phụ kiện đi kèm Switch Cisco WS-C2960S-48FPS-L

C2960S-STACK: Catalyst 2960S FlexStack Stack Module cho Base LAN
GLC-LH-SM: GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH
GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F

Qúy khách có nhu cầu sử dụng sản phẩm Switch WS-C2960S-48FPS-L Cisco Catalyst 2960-S xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng theo các số Hotline trên Website để được tư  vấn hỗ trợ tốt nhất.

Cisco WS-C2960S-48FPS-L
5 (100%) 2 đánh giá

Rời khỏi phản hồi

Email của bạn sẽ không hiển thị. Các trường bắt buộc được đánh dấu *