Cisco SF300-24

Switch Cisco SF300-24

Cisco SF300-24 24 10/100 + 2x1GE + 2 Combo mini-GBIC

Switch Cisco SF300-24 giải pháp mạng hoàn hảo cho các mạng doanh nghiệp nhỏ. Dòng sản phẩm thiết bị chuyển mạch mạng Cisco SF300-24 này phù hợp và có thể sử dụng cho cả mạng lớp 3. Switch SF300-24 cung cấp 24 Port tốc độ 10/100 + 2x1GE + 2 Combo mini-GBIC cho các kết nối mạng LAN nội bộ.

Bộ chuyển mạch Switch Cisco SF300 24 Port chính hãng được thiết kế hoàn hảo với các cổng và hệ thống đèn LED hiển thị tốc độ, tình trạng của thiết bị.

Switch Cisco SF300-24-chinh-hang
Hình ảnh: Switch Cisco SF300-24-chinh-hang

Trong thực tế bạn có thể sử dụng thiết bị chuyển mạch mạng Switch Cisco SF300-24 để kết nối máy tính, host trong, camera hoặc với các thiết bị kết nối Wifi trong 1 phòng, trong đó có doanh nghiệp nhỏ với người dùng … Đây cũng là một dòng sản phẩm thích hợp sử dụng để mở rộng các hệ thống mạng LAN trong doanh nghiệp khi có nhu cầu sử dụng.

Switch Cisco SF300-24 Port 10/100Mbps, 2 cổng 10/100/1000Mpbs, 2 combo mini-GBIC chuyển đổi thiết bị mạng hoặc chế độ cáp chéo (MDI / MDI-X). Thông tin Full Duplex cho mỗi cổng là 200Mbps được coi là bộ chuyển mạch nổi bật trong dòng Switch mạng Cisco SF300.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco SF300-24 Port

Hãng: Cisco

Mã sản phẩm: SF300-24

Loại kết nối: Fast Ethernet

Cổng giao tiếp: 48 Port 10/100 (PoE) + 2 x combo Gigabit SFP + 2 x 10/100/1000

Nguồn điện (PoE): Có

Phương pháp xác thực: RADIUS, Vỏ bảo mật (SSH), TACACS +

Bảng địa chỉ MAC: 8K

Giao thức định tuyến: Định tuyến IPv4

Giao thức quản lý từ xa: CLI, HTTP, SSH, Telnet, HTTPS, RMON 1, RMON 2, RMON 3, RMON 9,SNMP 1, SNMP 2c, SNMP3

Nhiệt độ và môi trường sử dụng Switch Cisco SF300-48

Phạm vi lưu trữ độ ẩm 10 – 90% (không ngưng tụ)

Nhiệt độ lưu trữ tối thiểu -4 ° F

Nhiệt độ lưu trữ tối đa 158 ° F

Min Nhiệt độ hoạt động 32 ° F

Nhiệt độ hoạt động tối đa 104 ° F

Độ ẩm hoạt động 10 – 90% (không ngưng tụ)

Kích thước: 17,3 x 1,45 x 10,1 inch (440 x 44,45 x 257 mm)

Cân nặng: 6,81 lbs

Bảo hành 12 tháng

Các Module tương thích với Switch Cisco SF300-48

MFEBX1: Bộ thu phát SFP 100BASE-BX-20U cho sợi đơn mode, bước sóng 1310 nm, hỗ trợ tới 20 km

MFELX1: Bộ thu phát SFP 100BASE-LX, cho sợi đơn mode, bước sóng 1310 nm, hỗ trợ tới 10 km

MFEFX1: Bộ thu phát 100BASE-FX SFP, cho sợi đa mode, bước sóng 1310 nm, hỗ trợ tới 2 km

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF300-24 được sử dụng rộng rãi với các tính năng của lớp 3 và khả năng mở rộng hệ thống mạng nội bộ thích hợp với các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Cisco SF300-24
5 (100%) 4 đánh giá

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *