Cisco WS-C2960X-24TS-L

Cisco WS-C2960X-24TS-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base

Cisco WS-C2960X-24TS-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base Switch

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L là sản phẩm nổi bật trong thế hệ Switch Cisco C2960X , Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L đang được đông đảo quý khách hàng trên cả nước ưa chuộng và tin dùng.

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L với kích thước 1U ,được thiết kế sử dụng để lắp rack, bắt rack trong các loại tủ rack, tủ server chuyên dụng.Cisco WS-C2960X-24TS-L có bộ nhớ RAM 512MB,bộ nhớ Flash 128MB , kết hợp với dải băng thông lên đến 80G, khả năng chuyển tiếp và chuyển mạch băng thông lần lượt là 108Gbps, 216Gbps khai thác tối đa hiệu quả của hệ thống.

Không chỉ vậy Switch Cisco WS-C2960S-24TS-L còn có khả năng xếp chồng đến 8 bộ  cùng một loại ở hạ tầng LAN 2960X, ngoài ra nó cũng cho phép xếp chồng 4 bộ chuyển mạch khác như “2960S” hoạt động mức chuyển mạch.

Cisco WS-C2960X-24TS-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base
Hình ảnh Cisco WS-C2960X-24TS-L

Đặc trưng sản phẩm Switch Cisco WS-C2960S-24TS-L chính hãng

– Mã sản phẩm: WS-C2960X-24TS-L

– Loại Enclosure: Tủ rack-mountable – 1U

– Bộ tính năng: Cơ sở LAN

– Giao diện Uplink: 4 x 1G SFP

– Cổng: 24 cổng Ethernet 10/100/1000 Gigabit

– Số xếp chồng: số 8

– Dải băng thông: 80G

– Chuyển tiếp băng thông:108Gbps

– Chuyển mạch băng thông: 216Gbps

– RAM: 512MB

– Bộ nhớ flash: 128MB

– Kích thước: 44,5 cm x 27,9 cm x 4,5 cm

– Trọng lượng bao bì: 9,19 Kg

Chi tiết sản phẩm Cisco WS-C2960S-24TS-L
Hình ảnh Chi tiết sản phẩm Cisco WS-C2960S-24TS-L

Thông tin chi tiết sản phẩm Cisco WS-C2960S-24TS-L

1. Cổng quản lý Ethernet

2. Nut điêu chỉnh chê độ

3. Đèn LED chuyển đổi

4. Cổng USB mini-Type B (console)

5. Cổng USB loại A

6. 24 * 10/100/1000 cổng

7. Cổng môđun SFP

7. CONSOLE LED

9. MGMT LED

10. Cổng điều khiển RJ-45

Mặt sau Switch Cisco WS-C2960S-24TS-L
Hình ảnh Mặt sau Switch Cisco WS-C2960S-24TS-L

1. Khe cắm và vỏ module FlexStack-Plus

2. Quạt hút

3. Kết nối RPS

4. Đầu nối nguồn AC

Các phụ kiện đi kèm với Cisco WS-C2960X-24TS-L

– C2960X-STACK: Module xếp dỡ Catalyst 2960-X FlexStack Plus

– CAB-STK-E-0.5M: Cáp xếp hàng FlexStack của Cisco

– GLC-LH-SM: GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH

– GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM

– CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F

– CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển 6 ft với USB Loại A và mini-B

BOM Cisco WS-C2960X-24TS-L

  1. WS-C2960X-24TS-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base
  2. CON-SMBS-WSC296XT CSCO SUP ESS 8X5XNBD Cat 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN
  3. CAB-ACE AC Power Cord (Europe), C13, CEE 7, 1.5M

Bạn có nhu cầu, bạn muốn sử dụng những sản phẩm Cisco chính hãng xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo số Hotline để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Cisco WS-C2960X-24TS-L
5 (100%) 14 đánh giá

Rời khỏi phản hồi

Email của bạn sẽ không hiển thị. Các trường bắt buộc được đánh dấu *